Bita idan dillali Exness an kayyade, lafiya, kuma doka don amfani ga yan kasuwa. Exness ya sami shahara sosai don damar saka hannun jari na musamman, shirye-shiryen kariya na 'yan kasuwa na ci gaba, da ƙa'idodi na sama. Bita na baya-bayan nan da aka mayar da hankali kan aminci kuma suna nuna fayyace ayyukan ciniki na dillali, ƙarfin gwadawa, da keɓaɓɓun asusun abokin ciniki.
Idan kana la'akari da Exness a matsayin dillalin kasuwancin ku, da farko kuna buƙatar tabbatar da aminci, suna, tarihi, da haƙƙin haƙƙin mallaka - kafin ku ba su amana da babban jarin da kuka samu. Ci gaba da karantawa don koyo idan an tsara Exness kuma yana da aminci don amfani.
A ina Aka Kayyade Exness?
Exness dillali ne na ƙasa da ƙasa ingantaccen tsari kuma amintacce. Dillalin yana da wurare na duniya a cikin Burtaniya, Afirka ta Kudu, Seychelles Curacao, da Nairobi. Babban hedkwatarsu tana Limassol, Cyprus. Tare da kasancewar duniya, Exness yana alfaharin ba da gudummawa ga tushen ciniki na duniya - a matakin tsaro & tsari.
Yi nazarin ƙa'idodin Exness na duniya tare da FSA, FCA, FSCA, FSC, CySEC, CMA, da CBCS a ƙasa:
Mai tsarawa | Kasa |
Hukumar Ayyukan Kuɗi (FSA) | Seychelles |
Ma'aikatar Tsaro ta Cyprus da Exchange na Hukumar (CySEC) | Cyprus |
Gudanar da Harkokin Ciniki (FCA) | United Kingdom |
Hukumar Kula da Harkokin Kuɗi (FSCA) | Afirka ta Kudu |
Babban Bankin Curacao da Sint Maarten (CBCS) | Curaçao |
Hukumar Kula da Kudi (FSC) | British Virgin Islands |
Hukumar Kula da Kudi (FSC) | Mauritius |
Hukumar Kasuwan Jari (CMA) | Kenya |
Yi nazarin halin yanzu Exness ƙuntatawa na ƙasa don fahimtar ƙa'idodi kuma yanke shawarar dillali mai fa'ida. Lallai, an tsara Exness a wurare da yawa na duniya - haɓaka amintaccen, daidaito, da ƙwarewar ciniki.
Yarda da Ka'ida ta Exness
Yi nazarin bin ka'idojin Exness don tabbatar da amincin ciniki da tsaro. An tsara Exness ta manyan hukumomi kamar CySEC, FCA, FSA (SC), CMA, CBCS, FSCA, da FSC. A matsayin dillali da aka tsara, ana buƙatar Exness don kiyaye isassun ajiyar jari da kuma riƙe kuɗin abokin ciniki a cikin keɓaɓɓun asusu - kiyaye kadarorin ku.
Tabbatar da lambobin lasisi na Exness da matsayin izini na yanzu tare da manyan hukumomin gudanarwa na ƙasa:
Mai tsarawa | Kasa | Lambar lasisi |
Hukumar Ayyukan Kuɗi (FSA) | Seychelles | SD025 |
Babban Bankin Curacao da Sint Maarten (CBCS) | Curacao & Sint Maarten | 0003LSI |
Hukumar Kula da Kudi (FSC) | Mauritius | GB20025294 |
Hukumar Kula da Harkokin Kuɗi (FSCA) | Afirka ta Kudu | 51024 |
Ma'aikatar Tsaro ta Cyprus da Exchange na Hukumar (CySEC) | Cyprus | 178/12 |
Gudanar da Harkokin Ciniki (FCA) | United Kingdom | 730729 |
Hukumar Kasuwan Jari (CMA) | Kenya | 162 |
Hukumar Tsaro ta Jordan (JSC) | Jordan | 51905 |
Gabaɗaya, waɗannan hukumomi daban-daban suna kulawa, saka idanu, da lasisi ayyukan kasuwancin Exness - da kuma ayyukan tsaka-tsakin kasuwa. Bitar ƙa'idodin yarda da ƙa'idodi na yanzu na Exness, lambobin lasisi, da ƙarewar izini.
Ƙungiyoyin Exness Group
Ƙungiyoyin ƙungiyar Exness suna kula da ƙaƙƙarfan ƙa'idodin aminci da amintattun ƙwarewar ciniki. Ƙungiyoyin da ke da alaƙa suna kare bayanan ku, ba da damar amintattun fasalulluka & samun dama, da kiyaye bin dokokin gudanarwa. Don haka, waɗannan ƙwararrun ƙungiyoyin sun yarda da yawancin masu mulki iri ɗaya, hukumomin gudanarwa, da buƙatun yarda kamar Exness da kansu.
Ga jerin abubuwan ƙungiyar Exness da abokan haɗin gwiwa na yanzu:
Ƙungiyoyin Exness Group | Bada Masu Gudanarwa |
Exness (SC) Ltd | Hukumar Ayyukan Kuɗi (FSA) |
Exness (CY) | Ma'aikatar Tsaro ta Cyprus da Exchange na Hukumar (CySEC) |
Exness (Birtaniya) | Gudanar da Harkokin Ciniki (FCA) |
Exness ZA (Pty) Ltd | Hukumar Kula da Harkokin Kuɗi (FSCA) |
Farashin BV | Babban Bankin Curacao da Sint Maarten (CBCS) |
Exness (VG) Ltd. girma | Hukumar Kula da Kudi (FSC) |
Read mu cikin zurfin AvaTrade vs Exness bita don kwatantawa da nazarin bambance-bambance a cikin ƙungiyoyin ƙungiya da masu gudanarwa masu izini da ke akwai. Tabbas, ƙungiyoyin ƙungiyar Exness sun bi amintattun ƙa'idodi don haɓaka tsaro na dillali.
Shin Exness lafiya?
Abubuwan tsaro na zamani na Exness, ƙa'idodi, ƙa'idodi, da iyakoki suna haɓaka ƙwarewar ciniki mai aminci. Ƙungiyoyin tsaro-farko a Exness sun fahimci haɗarin saka hannun jari na gama gari, damuwa, da zamba - sanya kwanciyar hankalin ku & amincewa a matsayin babban fifiko. Ana kiyaye asusun dillalai anan tare da manyan hanyoyin tsaro - kiyaye mahimman bayanan kuɗin ku da bayanan sirri na sirri.
Ana kiyaye asusun dillali na Exness tare da amintattun siffofi da kariya, gami da:
- Kariyar Harin Yanar Gizo
- Hakuri Laifin Platform ciniki
- Hanyar Amincewa ta Zero
- Shirin Kudin Bug
- Ka'idojin Tsaro na Intanet & Tsaro
A duk lokacin da aka gabatar da sabbin barazanar, Exness an sadaukar da shi don kiyaye mafi girman matakan tsaro da ƙira. Ƙaddamar da fasalulluka na tsaro, ka'idodin kariyar abokin ciniki, da asusun tallafi mai tallafi don amintaccen ƙwarewar ciniki gaba ɗaya tare da Exness.
An Kayyade Exness A Amurka?
Bincika idan an tsara Exness, lafiya, doka, da tsaro a cikin Amurka. A halin yanzu, Exness ba shi da lasisi & izini don ciniki a cikin Amurka - ɗayan mafi tsauraran mahalli na dillali a duniya. Saboda CFTC da NFA's tsattsauran rata, amfani, da buƙatun bayyana gaskiya - Exness bai bi ƙa'ida ba tukuna.
Tabbas, wannan yana nufin ayyukan dillali ba su da samuwa ga yan kasuwa na Amurka a halin yanzu. A madadin, la'akari da wani babban dillali mai tsaro kamar NinjaTrader ko AvaTrade. Tabbas, duba matsayin Exness na halin yanzu a Amurka kafin buɗe asusu.
Yi la'akari idan Exness yana da aminci, amintacce, kuma an tsara shi don yan kasuwa. Akwai dalilai da yawa na kwatanta don tantance abokin haɗin gwiwar da ya dace. Karanta cikakken mu Exness dillali bita a nan don taimaka muku da amincewa yin yanke shawara mai cikakken bayani. Kuma a yanzu, karanta a sama don koyo idan an tsara Exness kuma yana da aminci don amfani.