Gano wurin asalin ƙasar AvaTrade. An kafa shi a cikin 2006, an kafa hedkwatar gudanarwa ta AvaTrade a Dublin, Ireland. Tare da ofisoshin duniya & cibiyoyin tallace-tallace a Japan, Italiya, Australia, Chile, Malaysia, AvaTrade Mexico, Afirka ta Kudu, Abu Dhabi, Kuwait - wannan dillalin FX ya kasance majagaba na kasuwanci akan layi tsawon shekaru 18+.
A yau, AvaTrade kamfani ne na dillali da aka sani a duniya - yana tallafawa abokan cinikin 400K+ masu rijista a duk duniya. A matsayinka na ɗan kasuwa na forex & CFD da kanka, yakamata ka fahimci asalin kamfani na AvaTrade, tarihi, wuri, da mahimman ƙima kafin buɗe asusu. Ci gaba da karantawa don koyon inda asalin asalin ƙasar AvaTrade yake.
Wanene AvaTrade?
Avatrade dandamali ne na abokantaka, fasaha mai inganci da ingantaccen tsarin ciniki don kowane matakin yan kasuwa. Dillalin yana da abokan ciniki 400,000 da suka yi rajista a duniya, yana aiwatar da kasuwancin sama da miliyan uku tare da samar da adadin cinikin dala biliyan 60 a kowane wata. Fara kasuwanci tare da kwanciyar hankali da amincewa a Avatrade. Kamfanin yana da ma'aikata sama da 300 a duk duniya, ofisoshin yanki a Ireland, Italiya, Poland, mafi kyawun dillali na Mexico, Ostiraliya, a tsakanin sauran, da ƙa'idodi 9 a cikin nahiyoyi 6. A hakika, Ana samun AvaTrade a cikin ƙasashen Latin Amurka ma.
Bugu da ƙari, kasuwanci iri-iri na kayan aiki a cikin Forex, Zaɓuɓɓukan Vanilla, Hannun jari, Fihirisa, Kayayyaki, ETFs, Bonds, da Cryptocurrencies. Tare da Avatrade zaka iya yi Kasuwancin crypto a Colombia kuma. Dangane da ƙwarewar kasuwancin ku, zaku iya ƙware dandali na Avatrade, gami da WebTrader, MT4, MT5, AvaOptions, app ɗin AvaTrade mai nasara, ko aikace-aikacen AvaSocial don Avatrade kwafin ciniki. Yanzu kun san wanene Avatrade, kuma zaku iya shiga ɗaruruwan mafari da ƙwararrun yan kasuwa.
Ina AvaTrade Ya Gina?
A matsayin dandalin ciniki na duniya, Avatrade yana hidima ga abokan cinikinsa a manyan biranen kamar Sydney, Tokyo, London, Paris, da Milan. Koyaya, hedkwatar AvaTrade tana cikin Dublin, Ireland. Ireland tana aiki a matsayin cibiyar ayyukan AvaTrade na ƙasa da ƙasa. A matsayin daya daga cikin Mafi kyawun Forex Broker a Colombia Avatrade yana ba da ofisoshinsa a cikin Latin Amurka. Takaitattun ofisoshin AvaTrade suna ba da fasali da yawa. Tabbas, zaku iya kwatanta mahimman fasalulluka, ƙungiyoyin tsari, da fa'idodin ofisoshin yanki na AvaTrade.
Features | Dublin | Sydney | London | Tokyo |
Jikin Kariya | Ireland (Babban Bankin Ireland) | Ostiraliya (ACIS) | Ƙasar Ingila (FCA) | Japan (FSA) |
key Nauyi | Hedkwatar, Ayyukan Duniya, tallafin abokin ciniki, bincike da haɓakawa, haɓakawa da haɓaka. | Ayyukan yanki, goyon bayan abokin ciniki, sarrafa asusun, gina dangantaka, da ci gaban kasuwanci. | Ayyukan yanki, goyon bayan abokin ciniki, sarrafa asusun, ci gaban kasuwanci, da gina dangantaka. | Ayyukan yanki, goyon bayan abokin ciniki, sarrafa asusun, ci gaban kasuwanci, gina dangantaka |
Abũbuwan amfãni | Tsayayyen yanayi, ƙwararrun ma'aikata, yanayin kasuwanci mai fa'ida | Fa'idar yankin lokaci, isa ga kasuwar hada-hadar kudi ta Ostiraliya, bin ka'ida | Yarda da ka'ida, samun dama ga kasuwar ciniki ta Burtaniya, sayayyar baiwa | Samun basira, musayar al'adu, samun dama ga kasuwar hada-hadar kudi ta Japan, bin ka'ida |
Bayanin Hedikwatar AvaTrade (HQ).
Kafin buɗe asusun ku, san kanku game da asalin ƙasar AvaTrade & wurin hedkwatar ku. Wanda aka sani da cibiyar kuɗi, hedkwatar AvaTrade tana a Five Lamps Place, akan titin Amiens a Dublin, Ireland. Ofisoshin wakilai na kasa da kasa kuma suna cikin cibiyoyin hada-hadar kudi na duniya kamar Dubai, Sydney, Johannesburg, da Tokyo - suna kula da sadarwa kai tsaye tare da babban ofishi. Don haka, kuna iya fara kasuwanci da AvaTrade a Afirka ta Kudu ma.
A cikin Ireland, matsayin kamfani na yanzu an yi rajista azaman "Na al'ada." Shugabannin AvaTrade na yanzu sun kuma yi aiki a matsayin daraktoci na 3+ sanannun kamfanoni na Irish. Tabbas, cikakken fahimtar ƙasar AvaTrade, bayanin HQ, da cikakkun bayanan kamfanoni na Ireland kafin buɗe asusu.
Bayanan Tuntuɓar AvaTrade
Idan kuna da ƙarin damuwa game da ƙasar AvaTrade ta asali ko kasancewar duniya, gano yadda ake tuntuɓar. AvaTrade yana ba da fifikon dacewa, sadarwar abokin ciniki mara kyau - yana ba da maki da yawa na lamba kai tsaye.
- Don samun kai tsaye, tuntuɓi +1 212-941-9609 lambobin waya.
- Lambobin ƙasashen duniya na iya aika sako +44752044093 ta WhatsApp.
Ka tuna, AvaTrade yana da takamaiman lambobin waya don ofisoshin duniya a Turai, Arewacin / Kudancin Amurka, Afirka, Asiya, Ostiraliya & NZ. Plus, kamar yadda Mafi kyawun dillalan forex a UAE za ka iya tuntuɓar goyon bayan abokin ciniki na yanki.
Tabbas, koyaushe kuna iya aika imel kai tsaye ta gidan yanar gizon AvaTrade. Abin takaici, lokutan amsawa na yanzu sun ɗan fi girma tare da sababbin yan kasuwa suna yin rajista akai-akai. Tabbas, san yadda ake samun sauƙin tuntuɓar AvaTrade don ƙarin fahimta, bayanai, ko jagora kan asalin asalin ƙasar.
Tarihin Asalin AvaTrade
Hakanan kuna iya son kimanta tarihin wurin AvaTrade & asalin asalin AvaTrade. An kafa AvaTrade shekaru 18+ da suka gabata a cikin 2006, wanda ba kasafai ba ne ga masana'antar ciniki ta FX da duniyar dillalan kan layi. Dillali ya kasance ɗaya daga cikin dandamali na FX na farko da aka samar don yan kasuwa dillalan duniya. A cikin tarihin kamfanin su, AvaTrade ya kafa suna mai ƙarfi, ƙirƙira dangantakar abokin ciniki mai nasara, kuma ya faɗaɗa zuwa wurare a duniya.
Har zuwa yau, AvaTrade ya kasance ingantaccen tsari, wanda aka san shi sosai, da zaɓin dillali mai cikakken aminci - ƙarfafa 'yan kasuwa tare da amincewa, amana, kayan aiki, da albarkatu. Lallai, bita AvaTrade Brazil asalin tarihin don buɗe amintaccen asusun dillali.
Babban Ofishin AvaTrade (Da Ofisoshin Duniya)
A wannan gaba, lokaci ya yi da za a yi la'akari da tushen dabarun AvaTrade da matsayin duniya a Dublin, Ireland - da kuma cibiyoyin tallace-tallace a duk duniya. An kafa shi a cikin Ireland, AvaTrade (da abokan cinikin su) suna amfana daga ingantacciyar yanayi, ingantaccen tsarin kuɗi, da membobin Tarayyar Turai (EU).
Babban Bankin Ireland (CBI) yana kula da ayyukan AvaTrade, ayyukan yarda, da ka'idojin masana'antu. Tabbas, wannan ƙa'idar ta ƙara zuwa ga 'yan kasuwa & abokan ciniki kamar kanku - samun dama ga amintattun sabis na dillalai masu aminci da aminci. Bugu da ƙari, wurin dabarun Ireland yana goyan bayan ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun 'yan kasuwa, da ma'aikata na harsuna da yawa. Lallai, bincika mahimmancin asalin wurin AvaTrade da hedkwatarsa a Dublin Ireland.
Wadanne Kasashe Ne Aka Kayyade AvaTrade A?
AvaTrade tsari ne, mai lasisi da kuma amintaccen dillali, ana samunsu a mafi yawan ƙasashen Tier-1, Tier-2 da Tier-3. A matsayin amintaccen dillali mai farawa, yana ba ku rassan rassan da yawa da sabis na kasuwanci na gida tare da manyan ƙa'idodin tier.
Tabbas, 'yan kasuwa da yawa sun fi son yin rajista daga ƙasashen da ke da manyan hukumomi. Duk da haka, AvaTrade yana karɓar 'yan kasuwa daga ƙasashen da ke bakin teku kamar Seychelles, Bahamas, St. Vincent da Grenadine, da dai sauransu. Waɗannan ƙasashe suna da ƙananan ƙa'idodi masu tsauri, wanda ke haifar da haɗari ga jarin ku.
Kamar yadda a dillali mai doka, Avatrade Ya ware kuɗin ku daga asusun aiki na kamfani. Wannan muhimmin mataki yana da mahimmanci don kare kuɗin ku. Ka tuna cewa adadin kariyar mai saka jari da mai sarrafa za su bambanta dangane da inda kake zama.
Nemo mai sarrafa ku da adadin kariyar da Avatrade ke bayarwa a cikin wurare na duniya masu zuwa:
kasashen | Hukuncin yanki | Entarancin Shari'a |
Turai | Babban Bankin Ireland | Ava Trade EU LTD |
International | BVI Financial Services Commission | Ava Trade LTD |
Afirka ta Kudu | Hukumar Kula da Harkokin Kudade ta Afirka ta Kudu | Ava Capital Markets PTY |
Australia | Hukumar Tsaro da Zuba Jari ta Australiya/Avatrade Ostiraliya an tsara tsarin ASIC | Ava Capital Markets Australia PTY LTD |
Middle East | Hukumomin Kasuwar Duniya na Abu Dhabi Hukumar Kula da Ayyukan Kuɗi | AvaTrade Middle East Ltd |
Hadaddiyar Daular Larabawa (Abu Dhabi) | ADGM - Hukumar Kula da Ayyukan Kuɗi | |
Japan | Hukumar Sabis na Kuɗi /Ƙungiyar Futures ta Kuɗi | Ava Trade Japan KK |
Colombia | Ma'aikatar Kudi ta Colombia / AvaTrade ana sarrafa SFC a Colombia. | |
Poland | Hukumar Kula da Kuɗi ta Poland | |
Isra'ila | Hukumar Tsaro ta Isra'ila | |
Canada | Ƙungiyar Kula da Masana'antar Zuba Jari ta Kanada | |
Cyprus | Ma'aikatar Tsaro ta Saudiya da Hukumar Canji |
Wannan dillali yana ba da amintattun dandamali masu inganci tare da ingantattun matakan tsaro. Tabbas, tare da hukumomin gudanarwa daban-daban suna sa ido kan AvaTrade kwarewar ku ta yanayi mai aminci a cikin ƙasashenku.
Yi la'akari da wurin gidan AvaTrade da ƙasar asali. Kafin zabar dillalin FX, yakamata ku fahimci asalin kamfaninsu, burin kamfanoni, da kuma manufar kasuwanci gaba ɗaya. Tare da HQ a cikin Ireland da ofisoshin tallace-tallace a duk duniya - AvaTrade dillali ne na duniya wanda zaku iya amincewa. Wannan kuma yana ba da sabis ɗin su - tallafawa Turai, Asiya, Afirka, Latin Amurka, da Asusun kasuwanci na Musulunci tare da AvaTrade. Bi abubuwan da ke sama don koyon inda asalin ƙasar AvaTrade yake.