Dillali na forex na AvaTrade yana amfani da haɓaka, yadawa, da dandamali don samun damar kasuwannin kuɗi. Kasuwar ForEx ko FX gajere ce ga kasuwar musayar Waje, musayar musayar kuɗi ta duniya. A zahiri, adadin kasuwancin yau da kullun a cikin 2024 ya fi dala tiriliyan 6.6. Ciniki akan jadawalin 24/5, AvaTrade yana ba da yanayin ciniki da aka tsara, wanda ya dace da ƙa'idodin tsari a duk duniya. Ga 'yan kasuwa masu farawa, kasuwancin kuɗi na iya zama gwagwarmaya, haifar da asara. Kada ku yi tsammanin samun arziki cikin sauri ko juya $100 zuwa $100,000. Ɗauki lokaci don koyon yadda ake kasuwanci AvaTrade tare da lambar abokin tarayya kafin farawa.
Shin AvaTrade Kyakkyawan Dillalin Forex ne?
AvaTrade is one the Mafi kyawun dillalin forex a Colombia and in many countries because the platform offers everything beginners need. This global and highly trusted firm allows you to create your account easily and fully digital with a minimum deposit of $100 and get a 100% maraba bonus. Kuna iya saka kuɗi kuma ku cire su ta amfani da hanyoyin biyan kuɗi iri-iri ba tare da kuɗi ba. Yi amfani da ayyukan bincike mai sauƙin amfani da dandamali yayin koyon dabarun ciniki daga sabbin kayan aikin ilimi. Ga masu farawa da ƙwararrun yan kasuwa, AvaTrade bonus tayi Hakanan ana samun su don rage farashin kan jirgi da karɓar ajiyar kuɗi masu ƙarfafawa tare da Lambar Abokin Hulɗa na Avatrade.
Bugu da ƙari, Avatrade don sabon shiga yana da ƙananan yada FX idan aka kwatanta da sauran dillalai. Misali, EURUSD, GBPUSD, da USDCAD sun yada 0.9, 1.5, da 2.0 bi da bi. Ko da yake dandalin ba ya cajin kuɗin asusun ku, ku kula da kuɗin rashin aiki na $50/€50/£50 bayan tsawon watanni uku da 100/€100/£100 na shekara-shekara na watanni 12 a jere ba tare da amfani da dandalin ba. Don masu farawa, AvaTrade yana goyan bayan ciniki kwafi don haɓaka riba ba tare da ƙara haɗarin haɗari ba. Tabbas, Avatrade Brazil Dillali na Forex yana ba da kyawawan siffofi don ciniki nau'i-nau'i na kudin.
Binciken Dillali na AvaTrade
AvaTrade sake dubawa haskaka nau'i-nau'i na kasuwanci, dandamali na fasaha, da kuma ingantaccen amincewar tsari. Tare da dillali da aka tsara sosai, zaku iya zaɓar daga zaɓuɓɓukan forex 44, sama da 1,200 CFDs, da ma gaba. Bugu da kari, kasuwanci amintattu akan mafi kyawun dandamali na AvaTrade don FX da CFD ciniki. Kuna iya kasuwanci akan dandamali daban-daban na yankan gefen ciki har da MetaTrader 4, MetaTrader 5, da WebTrader. Bugu da ƙari, ƙungiyoyin tsari suna bita da kuma kula da AvaFX a cikin manyan yankuna 9+. Ciniki tare da dillali da hukumomin Tier-1 masu zuwa suka amince da su:
- ASIC - Hukumar Tsaro da Zuba Jari ta Australiya
- CIRO - Ƙungiyar Kula da Zuba Jari ta Kanada
- JFSA - Hukumar Ayyukan Kuɗi ta Jafananci
- MiFID – Kasuwannin Tarayyar Turai a Jagoran Kayan Kayan Kuɗi
AvaTrade kuma ya sami sabon lasisi daga Ma'aikatar Kudi ta Colombia (SFC). Tare da ɗimbin zaɓi na nau'i-nau'i na forex, dandamali na kasuwanci, da amincewar tsari, Dillalin AvaTrade forex an amince da shi a duk duniya.
Menene AvaTrade Forex Leverage?
A matsayin amintaccen alama ga 'yan kasuwa na Forex da CFD, AvaTrade yana ba da ciniki mai ƙarfi. Kasuwancin da aka haɓaka shine babban kayan aiki ga ƙwararrun CFD da 'yan kasuwa na Forex. Ya kamata ku sani cewa leverage yana da nasa ribobi da fursunoni. Tare da ciniki mai amfani, za ku iya tsammanin ƙananan canje-canjen farashi don samar da sakamako mafi girma; ingantacciyar bayyanawa ga kasuwannin da ake so: da haɓakar babban jari. Tun da za ku iya saka hannun jari a cikin wani ƙayyadadden kaso na dukan matsayi, shi ne lafiya ga sabon shiga yan kasuwa. Duk da haka, ya kamata ku yi amfani da ciniki tare da taka tsantsan. Kuna iya fuskantar hasara mai girma idan aikin farashin ya saba muku. Tare da irin wannan babban haɗari, kuna da haɗarin rasa babban birnin ku. Amintaccen dandalin ciniki na AvaTrade yana ba da garantin kariyar ma'auni mara kyau, wanda ke kare ma'auni na asusun mai ciniki daga asarar saka hannun jari.
Matsakaicin Amfanin AvaTrade na Forex 400: 1
tare da AvaTrade matsakaicin ƙarfin aiki Ciniki na Forex, zaku iya kasuwanci nau'i-nau'i na kudin waje. A dandalin AvaTrade's Forex, zaku iya samun damar yin amfani da har zuwa 400: 1. Wannan rabo yana wakiltar ƙimar matsayi dangane da adadin zuba jari da ake buƙata. Lokacin da kuka yi la'akari da yin amfani da 400: 1, wannan yana nufin kuna sarrafa matsayin kasuwanci na $ 200,000 kasuwa tare da $ 500 kawai! Wato, matsayin kasuwancin ku da riba / asarar ku na gaba suna ninka sau 400. Idan kayi la'akari da ciniki ba tare da haɓaka ba, motsin farashin 1% zai ba da riba / asarar $ 2.5 kawai. Tare da ciniki na AvaTrades, canjin farashin 1% yayi alkawarin riba/asara $1000. Tun da asarar kuɗi yana da sauƙi akan ciniki na Forex tare da babban abin dogaro, AvaTrade's mummunan kariyar ma'auni da sauran kayan aikin suna ba da sarrafa haɗari.
Nawa Ina Bukatar Don Yin Kasuwancin Forex?
Ƙayyade yawan kuɗin da kuke buƙata don kasuwanci nau'i-nau'i na kuɗin kuɗi na forex. Kuna iya fara kasuwancin kuɗaɗen forex da Mafi ƙarancin ajiya na AvaTrade na $100. Yayin da wasu dillalai na forex ke ba da damar ƙaramin saka hannun jari na $1, $10, ko $25 don farawa, ba za ku iya haifar da wata babbar riba ba.
Fara da ƙaramin adadin jari. Misali, mafari mai cikakken aiki zai sami karin kudin shiga daga $100- $10,000 idan aka kwatanta da wanda ba shi da tanadi. Don riba, bai kamata ku yi kasadar asusun $100 akan ciniki ɗaya ba. Na dogon lokaci, kuna buƙatar ƙarin jari don samun riba mai yawa. Fara ƙarami, kuma sarrafa haɗari a hankali yayin da kuke haɓaka babban kasuwancin ku da haɓaka.
Yadda ake Kasuwancin Forex CFDs
Don cinikin AvaTrade forex, zaku iya siya da siyar da CFDs. Samfurin Kwangilolin forex don Bambance-bambance (CFD) yana ba ku damar yin hasashe kan motsin farashin agogo. A matsayin samfur ɗin da aka samu, ba ku mallaki ainihin kadara ba. Madadin haka, kun shigar da kwangila tare da AvaTrade don musanya bambancin farashin yayin cinikin. Don fara ciniki AvaTrade forex biyu CFDs, zaku iya:
- Saya (tafi tsayi) - A cikin matsayi na siye, saya fx CFD a ƙananan farashi kuma ku sayar da baya a farashi mafi girma don riba.
- Sayar (gajeren kadari) - A cikin gajeriyar matsayi, sayar da fx CFD biyu a farashin buɗewa, kuma ku sayi shi a ƙaramin farashi don riba.
tare da AvaTrade CFD kasuwar kasuwa, you can speculate on price movements between your exit and entry. Of course, if the price moves in the opposite direction of your trade, this could result in losses depending on the contract size and initial investment. To start trading with Forex CFDs, have a clear understanding of trading basics and use advanced trading tools on the AvaTrade mafi kyawun dillali na Mexico dandamali.
Yadda Ake Ciniki Zaɓuɓɓukan Forex
Ta amfani da AvaTrade, zaku iya siyan nau'i-nau'i na kuɗi na zaɓin forex. Haɓaka dabarun saka hannun jari ta amfani da cinikin zaɓuɓɓuka. Kasuwancin Zaɓuɓɓuka na Forex yana ba ku damar yin shinge asara, samar da kudin shiga da haɓaka babban birnin. Tare da zaɓuɓɓukan forex na AvaTrade, zaku iya siya ko siyar da kadarori a farashin da aka bayyana a cikin ƙayyadadden lokacin. Yin amfani da zaɓuɓɓukan kira, zaku iya siyan kadari a ƙayyadadden farashi kafin ranar ƙarewar. Ganin cewa zaɓin zaɓi yana ba ku damar siyar da kadarorin da ke ƙasa a farashin yajin aiki. Tare da dandamali mai ƙarfi na AvaOption, zaku iya amfani da dabarun ciniki daban-daban yayin babban canji da ƙarancin ƙarfi. Lalle ne, cinikin forex zažužžukan kudin nau'i-nau'i tare da Rage ragi na AvaTrade tsabar kudi.
AvaTrade Forex Yada Lissafi
Don zama mai cin nasara mai ciniki na AvaTrade na forex, dole ne ku fahimci farashin yaɗuwar gasa. Dillali yana daidaita farashi/tambayi farashin don kula da yaduwar. Misali, yada shine bambanci tsakanin Tambaya da Bid. Idan Bid shine 1.16050 kuma Tambayar ita ce 1.16080, yaduwar zai zama 0.00030 ko 3 pips. Dillali na Ava forex yana ba da wasu mafi ƙasƙanci shimfidawa don nau'ikan forex. Kuna biya yadawa lokacin da kuka shigar da matsayi. Tare da ƙananan AvTrade yana yadawa, Kuna adana kuɗi a kowane ciniki, ƙara yawan kuɗin ku da riba idan aka kwatanta da sauran 'yan kasuwa na Forex. Anan ga manyan yaɗuwar kuɗi guda 5 na Avatrade:
Kasuwan kuɗi | yada |
EURUSD | 0.9 |
GBPUSD | 1.5 |
AUDUSD | 1.1 |
EURCHF | 2.0 |
EURGBP | 1.5 |
Tabbas, Avatrade yana bawa yan kasuwa na Forex damar sarrafa nau'ikan nau'ikan kuɗi na yau da kullun yadda ya kamata don ƙarin riba da yanke shawara mafi kyau.
Yadda ake Canza Leverage akan Ava Forex
Amfanin Avatrade don nau'ikan kuɗin kasuwanci ko wasu kadarorin ya dogara da nau'in kadarar ku. Tare da ruwa a matsayin babban mahimmanci, ƙimar Avatrade don Forex shine 400: 1. Idan kuna son canza ƙarfin don ciniki, AvaTrade yana ba da matakan da aka ƙayyade a kowane tikitin oda. Kuna iya buɗe ciniki kuma tabbatar da ikon da kuke so daga zaɓuɓɓukan gefe.
Matakan leverage na AvaTrade sun haɗa da:
- 5: 1 Forex Leverage
- 10: 1 Forex Leverage
- 20: 1 Forex Leverage
- 30: 1 Forex Leverage
- 100: 1 Forex Leverage
- Har zuwa 400: 1 Kasuwancin Kasuwanci na Forex
Abin takaici, ba a ba ku damar keɓance saitunan matakin amfani ba. Yawancin dandamali na ciniki suna ba da kafaffen saituna. Misali, a cikin Burtaniya da Ostiraliya, madaidaicin damar yin amfani da forex shine 30:1 akan AvaTrade da aka tsara tsarin dandamali. Yawancin lokaci ba a ba ku izinin canza ƙarfin aiki akan kowace ciniki ba. Koyaya, Avatrade's shine Mafi kyawun dillalin forex a Colombia samar da mafi kyawun sassauƙa akan canjin aiki.