Gano sabon jerin dillalai masu goyan bayan ZuluTrade don cinikin zamantakewa. Yayin da dillalan FX da yawa ke tallafawa ZuluTrade, kaɗan ne kawai kwafi dandamali ciniki rike lasisi daga hukumomin da suka dace. Don fara kasuwancin jama'a, koyaushe fi son ka'idoji, masu lasisi, da amintattun dillalai.
Waɗannan dillalai da aka tsara suna tallafawa cikakkun albarkatun ilimi na ZuluTrade, kwafin kayan aikin ciniki, da nau'ikan asusu masu yawa. A matsayinka na mai cinikin zamantakewa da kanka, koyaushe zaɓi dillalai masu goyan bayan ZuluRank algorithm don asusun abokin ciniki. Ta wannan hanyar, zaku iya kwatanta manyan masu saka hannun jari don kwafin cinikai masu riba.
Ci gaba da karantawa don sabunta jerin dillalai masu goyan bayan ZuluTrade don fara kasuwancin zamantakewa.
Rariya
AvaTrade ɗaya ne daga cikin amintattun ZuluTrade da ke goyan bayan dillalai a Dubai don cinikin zamantakewa. Babban dillalin FX na masana'antu - AvaTrade yana goyan bayan haɗin gwiwar ZuluTrade don kwafi dabarun riba daga ƙwararrun yan kasuwa. Yawanci, zaku iya kwafin cinikai don kadarorin kuɗi da yawa - gami da nau'ikan FX, hannun jari, kayayyaki, da fihirisa. Zazzage ƙa'idar AvaSocial don yin hulɗa tare da sauran ƙwararrun 'yan kasuwa.
Kafin yin kwafin cinikai a kasuwannin kai tsaye, zaku iya buɗe asusun demo na AvaTrade don fara aikin ku - ba tare da saka hannun jari na sirri ba. Kwatanta dillalin AvaTrade vs Exness Hakanan yana nuna goyon bayan AvaTrade don ƙididdige ƙididdiga na ci gaba don cikakken bincike na fasaha kan kasuwancin zamantakewa. Daga ƙarshe, waɗannan sigogi na iya taimakawa haɓaka ƙimar nasarar ku - lokacin yin kwafin wani ɗan kasuwa.
Haɗin gwiwar Avatrade ZuluTrade:
- An haɗa ciniki ta atomatik zuwa ɗakin ciniki
- Haɗin kai kai tsaye cikin dandamali na MetaTrader4
- Zaɓi daga mafi kyawun masu samar da siginar zamantakewa
- Yi amfani da sarrafa haɗari da kayan aikin ciniki na zamantakewa
- Shiga cibiyar sadarwar zamantakewa ta ci gaba
Babu shakka, AvaTrade sanannen dillali ne na forex wanda ke tallafawa ZuluTrade don cinikin zamantakewa. Kwatanta AvaTrade vs NinjaTrader vs Interactive Brokers don ƙarin fahimta, jagora, da tallafi.
IC kasuwanni
Kasuwannin IC wani ZuluTrade ne kwafi dillali don fara kasuwancin zamantakewar jama'a a cikin 2024. Musamman, IC Markets yana ba da mafi kyawun farashi mai dacewa ga masu cin kasuwa na zamantakewar ZuluTrade - tare da shimfidar daɗaɗɗen farawa daga 0.0 pips. Bugu da kari, kawai kuna buƙatar biyan $3.5 kowace daidaitaccen kwafin ciniki. Tare da Kasuwannin IC, zaku iya kwatanta darajar kowane ɗan kasuwa na ZuluTrade don bin membobin al'umma masu riba.
Hakanan ƴan kasuwa maras ƙware suna iya buɗe asusun demo na ZuluTrade tare da $100,000 babban jari kai tsaye daga dashboard na Kasuwar IC. Hakazalika da ZuluTrade, zaku iya ba da damar MyFxBook Autotrade akan Kasuwannin IC don nemo masu samar da sigina da kwafi matsayin ciniki mai riba. Duba cikin IC Markets sake dubawa don yan kasuwa na zamantakewa a 2024.
Kasuwannin BlackBull
Zaɓi Kasuwannin BlackBull azaman dillali mai goyan bayan ZuluTrade don fara kasuwancin jama'a a 2024. Wannan dillali na forex ya yi haɗin gwiwa tare da ZuluTrade a cikin 2018 don yin cinikin kwafin samuwa ga duk abokan ciniki. Tare da asusun BlackBull Markets, zaku iya kwaikwayi dabaru na musamman daga ƙwararrun 'yan kasuwa na duniya waɗanda ke cikin ƙasashe 192. Tabbas, waɗannan fasalulluka na kasuwancin zamantakewa suna tallafawa masu farawa - rashin ƙwarewar kasuwanci don cin riba da kansu.
Yi amfani da fasalin ZuluRank don bin ɗan kasuwa tare da ingantacciyar aiki, kwanciyar hankali, da mafi ƙarancin buƙatun daidaito. Haka kuma, kuna iya yin nazarin haɗarin dabarar da aka kwafi don kiran gefe. Tabbas, BlackBull Markets yana ɗaya daga cikin amintattun dillalai masu tallafawa ZuluTrade don cinikin zamantakewa.
FXCM
FXCM tana matsayi na hudu a cikin sabunta jerin tallafin Zulu dillalai algo don 2024. Tallafin ZuluTrade na FXCM yana samuwa a Turai, Amurka, da sauran ƙasashe masu yawa. Kuna iya buɗe asusun ZuluTrade don mafi ƙarancin ajiya na $50 - yana tallafawa mafi girma har zuwa 1:400 don cinikin zamantakewa. Da zarar an buɗe asusun, bi ƙwararrun membobin al'umma na ZuluTrade don kwafi dabarun kai tsaye zuwa asusun kasuwancin ku na FXCM. Bugu da kari, za ku iya kuma karanta mu Farashin FXCM don zaɓar samfurin raba riba don raba kaso na abin da kuka samu tare da yan kasuwa da aka kwafi. Yawanci, kuna buƙatar biyan kashi 25% na abin da ake samu kawai don kasuwancin da ke haifar da riba. Tabbas, fara tafiyar kasuwancin ku ta zamantakewa tare da tallafin FXCM ga ZuluTrade.
ThinkMarkets
A ƙarshe, ThinkMarkets shine jagoran masana'antu ZuluTrade yana goyan bayan dillalan forex don cinikin zamantakewa. An kafa shi a Ostiraliya, ThinkMarkets yana goyan bayan kayan aikin kuɗi da yawa don yan kasuwa na zamantakewa. Kuna iya shiga cikin asusun ɗan kasuwa kai tsaye don saita ciniki ta atomatik. Da zarar an buɗe, asusunku zai kwafi cinikai ta atomatik - ba tare da buƙatar sa hannun ku ba.
Ga kowane ciniki mai riba, kuna buƙatar biyan kashi 25% na abin da kuka samu tare da ɗan kasuwan da aka kwafi. Zazzage ƙa'idar wayar hannu ta ThinkMarket don sarrafa asusun ZuluTrade daga ko'ina cikin duniya. Tabbas, la'akari da ThinkMarkets a matsayin amintaccen dillali don fara kasuwancin zamantakewa a cikin 2024.
Gano mafi amintaccen ZuluTrade yana goyan bayan dillalai don fara kasuwancin zamantakewa a cikin 2024. AvaTrade vs Interactive Brokers kwatancen yana nuna goyon baya na musamman don kasuwancin zamantakewa a cikin kayan aikin kuɗi da yawa. Yi nazari daban-daban farkon forex ciniki apps an tanadar don daidaita tafiyarku. Zaɓi Kasuwannin IC don fara kasuwancin zamantakewa tare da tsarin kuɗin gasa da tallafin asusun demo. Tun daga 2018, Kasuwannin BlackBull suna tallafawa ZuluTrade don masu farawa ba tare da ƙwarewar ci gaba ba don samun riba. FXCM amintaccen dillali ne na ciniki na zamantakewa wanda ke tallafawa mafi girman 1:400 leverage akan asusun dillalan ZuluTrade. Tare da ThinkMarkets, zaku iya raba kashi 25% na ribar da aka samu tare da ɗan kasuwa da aka kwafi akan asusun tallafi na ZuluTrade. Bi abubuwan da ke sama ko karanta bitar dillalan dillalai don sabunta jerin mafi kyawun dillalai masu goyan bayan ZulurTrade a cikin 2024.